- 15/11/2018 12:07:52 AM
- Đã xem: 951
- Phản hồi: 0
Chiều ngày 14/11/2018, UBND tỉnh Bình Phước đã tổ chức hội nghị sơ kết 04 năm thực hiện Đề án phát triển thông tin đối ngoại trên địa bàn tỉnh Bình Phước (2014-2018). Ông Nguyễn Tiến Dũng - Phó Chủ tịch UBND tỉnh chủ trì Hội nghị, tham dự Hội nghị có đại diện Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy, Sở Thông tin và Truyền thông, Sở Ngoại vụ, Sở Văn hóa Thể thao và Du lịch, Sở Kế hoạch và Đầu tư, Sở Công thương, Sở Nội vụ, Công an tỉnh, Ban quản lý khu kinh tế, Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh, Bộ Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh; đại diện lãnh đạo các huyện, thị xã; đại diện lãnh đạo các Đồn biên phòng và các cơ quan báo chí trong và ngoài tỉnh cùng phóng viên báo chí đến dự và đưa tin.