Ban tổ chức trao giải nhất, nhì, ba, khuyến khích cho các đội thuộc khối hành chính sự nghiệp. Ảnh: LĐLĐ tỉnh.
Giải do Liên đoàn Lao động tỉnh phối hợp Sở Văn hóa – Thể thao và Du lịch tỉnh tổ chức, nhằm kỷ niệm 84 năm ngày thành lập Công đoàn Việt Nam. Ban tổ chức chia các đơn vị tham gia thành 3 khối: Khối huyện, thị gồm 7 đội; khối cao su và lực lượng vũ trang 4 đội và khối hành chính sự nghiệp 15 đội.
Kết quả, ở nội dung nam khối huyện, thị với ngôi vô địch thuộc về Liên đoàn Lao động thị xã Phước Long, khối doanh nghiệp và lực lượng vũ trang thuộc về Công an tỉnh, khối hành chính sự nghiệp thuộc về Sở Xây dựng. Ở nội dung bóng chuyền nữ với ngôi vô địch thuộc về đội Công ty TNHH MTV Cao su Lộc Ninh./.
Nhật Phong