![](/uploads/binhphuoc/news/2016/giai-sacombank.jpg)
Khối lực lượng vũ trang xuất phát trên đường đua.
Tham gia giải có hơn 800 vận động viên không chuyên đến từ 18 đoàn của 11 huyện, thị xã, lực lượng vũ trang và các trường học trên địa bàn toàn tỉnh. Giải gồm hệ phong trào và chuyên nghiệp dành cho các lứa tuổi thanh thiếu niên. Thông qua giải, ban tổ chức sẽ lựa chọn những tài năng trẻ bổ sung vào đội tuyển điền kinh của tỉnh.
“Cùng Sacombank chạy vì sức khỏe cộng đồng” là giải việt dã thường niên, do Ngân hàng Sacombank tài trợ. Hàng năm, các chi nhánh ngân hàng Sacombank trên địa bàn các tỉnh, thành phố phối hợp các địa phương tổ chức nhằm hướng tới sự tri ân và thể hiện sự gắn kết giữa Ngân hàng Sacombank với cộng đồng xã hội./.
Sỹ Luân