-
05/07/2024 10:20:20 AM
-
Đã xem: 320
-
Phản hồi: 0
(CTTĐTBP) - Sáng 05/7, Đại hội đại biểu MTTQVN tỉnh khóa X, nhiệm kỳ 2024-2029 tiếp tục ngày làm việc thứ 2. Dự đại hội có Phó Chủ tịch Ủy ban Trung ương MTTQVN Tô Thị Bích Châu; Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Mạnh Cường; Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh Huỳnh Thị Hằng; Phó Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch UBND tỉnh Trần Tuệ Hiền; lãnh đạo và nguyên lãnh đạo Đảng, chính quyền, MTTQVN tỉnh qua các thời kỳ; lãnh đạo các Ban xây dựng Đảng, các sở, ban, ngành, đoàn thể, địa phương trong tỉnh; lãnh đạo MTTQVN các tỉnh, thành bạn, các công ty, doanh nghiệp trong và ngoài tỉnh cùng 330 đại biểu chính thức đại diện cho các tầng lớp nhân dân, các dân tộc, tôn giáo trong tỉnh.