Kịp thời động viên, chia sẻ những khó khăn vất vả với các lực lượng trên tuyến đầu giữ gìn ANTT khu vực biên giới và phòng, chống dịch COVID-19 trên tuyến biên giới, ngày 08/6/2021 Lãnh đạo, công chức, nhân viên Chi cục HQCK Hoàng Diệu đã đến thăm và trao tặng quà cho các chốt kiểm soát phòng, chống dịch trên tuyến biên giới thuộc khu vực cửa khẩu Hoàng Diệu thuộc xã Hưng Phước và Phước Thiện, huyện Bù Đốp, tỉnh Bình Phước.
(Chi cục HQCK Hoàng Diệu thăm và tặng quà chốt số 01, 02)
Đến thăm và trao tặng quà tại các chốt, Chi cục đã đã trao tặng mỗi chốt phòng chống covid-19 các phần quà gồm 10 thùng mì và một triệu đồng./.
(Một số hình ảnh khác về chuyến thăm và tặng quà các chốt phòng chống covid-19)
Hoàng Quân